Bututun Digiri na PE Mai Zafafan Siyar don Ruwan Noma
Bayani
Bututun ban ruwa da aka gina a ciki wani samfurin filastik ne wanda ke amfani da bututun filastik don aika ruwa (taki mai ruwa, da sauransu) zuwa tushen amfanin gona don ban ruwa na gida ta hanyar diyya ta siliki a kan magudanar ruwa.An yi shi da sababbin kayan haɓakawa, ƙira na musamman, ikon hana rufewa, daidaiton ruwa, ƙarfin ƙarfin aiki da sauran mahimman alamun fasaha suna da fa'ida, samfurin yana da tsada, tsawon rai, yana kawo fa'idodi ga masu amfani, dripper yana da girma- tacewa yanki da tsarin tashar tashar ruwa mai fadi, da kuma sarrafa ruwan ruwa daidai ne, yana yin bututun ban ruwa mai ɗigo wanda ya dace da hanyoyin ruwa daban-daban.Duk drip ban ruwa drippers suna da anti-siphon da tushen shinge tsarin, sa shi ya dace da kowane irin binne drip ban ruwa.Babban tashar dripper mai gudana yana da tashar tashar maze mai fadi, kuma tashar mai tsayi mai tsayi a ƙarƙashin babban matsin ruwa zai iya haifar da tashin hankali a cikin dripper, yana da aikin tsaftacewa, kuma dripper ba shi da sauƙi don toshewa.Digirin yana cikin bututun, ingancin ban ruwa na drip yana da kyau, bangon waje na bututun yana da santsi, kuma digon bututun ba zai lalace ko ya fado ba yayin aikin gini da shimfida bututun.
An yi amfani da shi sosai a cikin greenhouses, greenhouses, bude-iska dasa ayyukan kore.Ya dace da noman gonaki, gonakin noma da ciyawar bishiya a wuraren da ba su da albarkatun ruwa da aiki.Za a iya shimfiɗa ƙasa mai laushi har zuwa fiye da mita 100.Sauƙi shigarwa, amfani da kiyayewa.Yana ɗaukar ƙarfi mai ƙarfi, dabarar Nano, rigakafin tsufa, juriya da tsayin rayuwa.Mai dripper yana da tasirin tashin hankali, toshewar ƙwayoyin halitta, da ɗigowa iri ɗaya.Idan aka kwatanta da tef ɗin ban ruwa na drip, bututun ban ruwa na cylindrical suna da fa'idodin rayuwa mai tsawo kuma sun dace da ƙasa mai rikitarwa.
Ma'auni
Kera code | Diamita | bango kauri | Tazarar dripper | Matsin aiki | Yawan kwarara | Tsawon mirgine |
16006 jerin | 16mm ku | 0.6mm ku |
20.30.50 cm musamman | 0.6-4 BAR |
1.8L-4L | 500M |
16008 jerin | 16mm ku | 0.8mm ku | 500M | |||
16010 jerin | 16mm ku | 1.0mm | 500M |
Tsari & Cikakkun bayanai
Siffofin
1. Yana da faffadan murfin ciki na shigar ruwa wanda ke sa bututun yana da ikon hana hanawa.
2. Hanya mai tada hankali tana sanya emitter ya sami takamaiman kadarar diyya.
3. Ana iya haɗa shi da babban bututu ta hanyar dacewa ɗaya kawai, wanda ke adana yawancin farashin injiniya.
4. Ana samun sauƙin gyarawa da maye gurbinsa.
5. Bututu suna da launin baki, An yi shi daga PE.Raw abu yana tabbatar da lafiyar ruwa, wanda ke da kyakkyawan juriya na lalata.
6. LDPE drip tef inlaid tare da emitters yana da ruwa ci bawul yi aiki tare, Yana iya ba kawai ajiye ruwa, amma kuma ban ruwa amfanin gona batter.
7. Ana amfani da shi azaman layin reshe yana ba da ruwa kai tsaye zuwa tushen shuka, wanda zai iya adana adadin yawan ruwa fiye da ban ruwa na triditional.
Aikace-aikace
1. Ana iya amfani dashi don amfanin gona iri-iri inda za'a iya dawo da tef ko shigarwa na dindindin.
2. Ana iya amfani da shi sama da ƙasa.Wannan shine mafi mashahuri ga masu lambun kayan lambu na bayan gida, gandun daji, da amfanin gona na dogon lokaci.
3. Ana amfani da shi don amfanin gona iri-iri da kuma inda za'a iya dawo da tef.Mafi mashahuri a cikin strawberries da kayan lambu na gaba ɗaya.
4. An fi amfani da shi ta ƙwararrun ƙwararrun masu noma da kuma samar da kayan lambu mafi girma na acreage.
FAQ
1. Menene farashin ku?
Farashin mu yana iya canzawa dangane da girman girman.yawanci da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da tsokaci bayan kun aiko mana da binciken tare da cikakkun bayanai.
2. Kuna da mafi ƙarancin oda?
Ee, mafi ƙarancin odar mu shine mita 200000.
3. Za ku iya ba da takaddun da suka dace?
Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da COC / Takaddar Tabbatarwa;Inshora;FIM E;CO;Takaddun Tallace-tallacen Kyauta da sauran takaddun fitarwa waɗanda ake buƙata.
4. Menene matsakaicin lokacin jagora?
Don odar hanya, lokacin jagorar shine kusan kwanaki 15.Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 25-30 bayan karɓar ajiya.Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da (1) muka karɓi ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku.Idan lokutan jagoranmu ba su yi aiki tare da ranar ƙarshe ba, da fatan za a ci gaba da buƙatun ku tare da siyar ku.A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku.A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.
5. Wadanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Kuna iya biyan kuɗin zuwa asusun bankin mu, 30% ajiya a gaba, 70% ma'auni daidai da kwafin B/L.